..:: Fresh Music ::..
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
..:: Fresh Music ::..

^O^ แหล่งรวมเพลงเพราะ ที่อบอุ่นที่สุด ^O^

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  Latest imagesLatest images  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

การมีส่วนร่วมกับทางบอร์ด

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 82

การมีส่วนร่วมกับทางบอร์ด Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: การมีส่วนร่วมกับทางบอร์ด   การมีส่วนร่วมกับทางบอร์ด Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 8:55 am

สวัสดีครับสมาชิกบอร์ดทุกท่าน Surprised
ขอต้อนรับทุกท่านเข้าสู่บอร์ด Fresh Music ของเรานะครับ ในตอนนี้บอร์ดของเราได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆ ส่งผลให้ทางบอร์ดต้องเข้มงวดในกฏกติกาการใช้บอร์ดมากยิ่งขึ้น เพื่อสังคมที่น่าอยู่ของเราชาว Fresh Music ทางบอร์ดจึงขอความกรุณาทุกท่านที่เข้ามาดูดเพลงเพลงทั้งหลายได้โปรดช่วย "ขอบคุณ" ในกระทู้ที่เราเข้ามาดูดเพลงไปด้วยครับ เพราะทาง Mod ทั้งหลายไม่ได้หาผลประโยชน์อะไรเลยจากบอร์ดแห่งนี้ มีแต่เหนื่อยกับเหนื่อย Sad ดังนั้นเราก็ควรให้เครดิตเขาบ้างสิครับ เห็นอกเห็นใจซึ่งกันและกันบ้างครับ ผมสังเกตดูนะครับว่าบอร์เราจากสถิติการเข้ามาเยี่ยมชมเนี่ยก้อเยอะพอสมควร แต่แค่คำว่า "ขอบคุณ" สั้นๆๆง่ายๆๆได้ใจความไม่เคยมีในความคิดของทุกท่านเลยสักนิดเดียว ดีแต่เข้ามาดูดอย่างเดียวเลย ตั้งแต่วันนี้ไปไม่ให้แล้วนะครับ และไม่ต้องตกใจด้วยครับหาก ID ของสมาชิกคนไหนเข้าไม่ได้ไม่ต้องงงครับเพราะทางเราได้ "ลบ" ID ของคุณเรียบร้อยแล้ว ดังนั้นถ้าหากไม่อยากโดนลบ ID ก็ควรโพส "ขอบคุณ" ซะบ้างนะครับ ตั้งแต่วันนี้ไป ID ของสมาชิกท่านใดไม่มีแต้มการโพสเลย เราขอ "ลบ" ID โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ bounce

By: Admin
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://freshmusic.goodbb.net

การมีส่วนร่วมกับทางบอร์ด
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ???????วน?????ับ?าง????
» ???????วน?????ับ?าง????